SHABIKI WA YANGA NA BANGO 'REFEREE NO PENALT PLIIZ'

SHABIKI MAARUFU WA KLABU YA YANGA AKIWA AMEINUA BANGOJUU KUMTAKA MWAMUZI WA MCHEZO KATI YAO NA SIMBA ASITOE PENATI KAMA ILIVYOZOELEKA
'REFEREE NO PENALT PLIIZ' HII ILITOKEA WAKATI WA MCHEZO WA YANGA NA SIMBA DECEMBA 21, AMBAPO SIMBA WALISHINDA 3-1, GOLI LA PILI LIKIFUNGWA KWA NJIA YA PENATI

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru