KISIWA CHA MAFIA NA CHANGAMOTO ZA USAFIRI WA MAJINI

JAHAZI LA KUSAFIRIA WANANCHI WA KISIWA CHA MAFIA, MKOANI PWANI. JAHAZI HILI HUTOKA NYAMISATI, RUFIJI KWENDA MAFIA KWA MASAA ZAIDI YA MATANO
MITUMBWI INAYOTUMIKA KUVUSHA ABIRIA WANAOACHWA NA JAHAZI
HAPA WASAFIRI WALIOCHELEWA KUPANDA CHOMBO WAKIINGIA KWENYE BOTI
MTOTO HUYU ANAYEPASWA KUWA SHULE AKITOA HUDUMA KWA ABIRIA
JAHAZI KUBWA LINALOSAFIRISHA ABIRIA KATI YA RUFIJI NA MAFIA, MKOANI PWANI
JAHAZI LIKIANZA SAFARI KUELEKEA MAFIA HUKU LINGINE LIKISUBIRI ZAMU
HAWA WAKIPELEKWA KWENYE JAHAZI KATIKATI YA BAHARI

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru

HOFU