UKAME WAIKUMBA RUFIJI, MBUNGE AOMBA MSAADA WA HARAKA

WANANCHI WA JIMBO LA RUFIJI, MKOANI PWANI WAKIMSIKILIZAMBUNGE WAO WAZIRI WA AFYA NA USTAWI WA JAMII, DKT. SEIF RASHID ALIPOWATEMBELEA KUONA ATHARI ZILIZOSABABISHWA NA MVUA KUBWA ZINAZOENDELEA KUNYESHA NCHINI.
DKT. RASHID (PICHA YA JUU NA CHINI) AKIZUNGUMZA NA WANANCHI BAADA YA KUTEMBELEA MAENEO YALIOATHIRIWA NA MVUA ZILIZOSABABISHA MAFURIKO WILAYANI RUFIJI

HAPA ALIPOTEMBELEA KIBANDA KILICHOJENGWA KWA AJILI YA KUHIFADHI WATU
HAPA ALIPOTEMBELEA FAMILIA ZA WATU WALIOPOTEA KUTOKANA NA MAFURIKO
HAPA MKAZI WA KIJIJI CHA KILIMANI AKIELEZA JINSI MAFURIKO YALIVYOHARIBU MAZAO NA MIUNDOMBINU YA BARABARA

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru