HABARI NJEMA KWA WASANII WA FILAMU

MWANDISHI WA BLOG YA MPIGANAJI, NYAKASAGANI MASENZA (PICHANI), KUPITIA KAMPUNI YAO YA ASILIA MEDIA PRODUCTION, ANAWATANGAZIA KUWA WATAANZA MAZOEZI MAKALI KWA AJILI YA FILAMU YA KWANZA YA UPELELEZI HAPA TANZANIA. WADAU WA FILAMU WANAKARIBISHWA KUSHIRIKI. BAADHI YA WACHEZA SOKA WA ZAMANI, WAMEONYESHA NIA YA KUSHIRIKI KATIKA FILAMU HII. 0754296253.

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru