JK AIFAGILIA NSSF KUKOPESHA WAKULIMA





RAIS JAKAYA KIKWETE AKIELEZEA KUFURAHISHWA NA MPANGO WA SHIRIKA LA TAIFA LA HIFADHI YA JAMII (NSSF), KUKOPESHA WAKULIMA WA AMCOS YA MBINGA, MKOANI RUVUMA. BAADA YA KUWAKABIDHI HUNDI ZA SH. BILIONI MBILI
 KAIMU MKURUGENZI MKUU WA SHIRIKA LA TAIFA LA HIFADHI YA JAMII (NSSF), BI CHIKU MATESA AKIWAELEZA WANANCHI WA MBINGA SABABU ZA SHIRIKA HILO KUTOA MKOPO WA SH. BILION MBILI KWA WAKULIWA WA MBINGA, RUVUMA.



RAIS JAKAYA KIKWETE AKIMSALIMIA KAIMU MKURUGENZI MKUU WA NSSF, BI. CHIKU MATESA BAADA YA KUKABIDHI HUNDI ZA SH. BILION MBILI KWA AJILI YA KUKOPESA WAKULIMA WA MBINGA, MKOANI RUVUMA


RAIS KIKWETE NA CHIKU MATESA (KUSHOTO), WAKIONYESHA HUNDI KWA WANANCHI WAMBINGA
WAKIWA NA WANANCHI VIONGOZI WA VIKUNDI VYA WAKUKLIMA


 

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru