YANGA WANAJITAMBUA?

KLABU KONGWE YA YANGA IMEENDELEA KUONYESHA UDHAIFU NA KUPIGWA BAO LA KISIGINO NA MAHASIMU WAO WAKUBWA SIMBA, BAADA YA JANA KUSHINDWA RUFAA YA MCHEZAJI ALIYESAJILIWA MWAKA HUU, EMANUEL OKWI (PICHA YA CHINI).

OKWI ALIYESAJILIWA WAKATI WA USAJILI WA DIRISHA DOGO MWAKA HUU NA KUICHEZEA YANGA MECHI SITA TU NA KULAMBA MAMILIONI NA FEDHA ZA WANA JANGWANI. NI WAZI YANGA IMEINGILIWA KIASI CHA KUSHINDWA HATA RUFAA YA AINA HII. YANGA WAKAE CHINI NA KUJIULIZA.

.ENZI ZA HAYATI  ABBAS GULAMALI NA MOHAMED VIRAN YANGA HAIKUKUMBWA NA UZEMBE KAMA SASA KUTOKANA NA UMAKINI WA UONGOZI WALIOKUWEPO WAKATI HUO. TOFAUTI NA SASA YANGA IMEINGILIWA IJITAZAME  VINGINEVYO HAITAFANYA VIZURI KUTOKANA NA HUJUMA ZILIZOPO NDANI YAKE. MHARIRI. 

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru