MWANDISHI AMSHITUKIZA RPC KILIMANJARO KWA MASWALI

HUYU NDIYE KAMANDA WA POLISI MKOA WA KILIMANJARO RPC G.Y. KAMWELA

MWANDISHI WA HABARI WA MAGAZETI YA NIPASHE MKOANI KILIMANJARO, PATRICK CHAMBO AKIMUULIZA MASWALI KAMANDA WA POLISI MKOA WA KILIMANJARO, RPC KAMWELA, BAADA YA MKUTANO MKUU WA GUIDES MJINI MOSHI LEO

RPC KAMWELA AKIFAFANUA JAMBO WAKATI AKIJIBU SWALI LA MSINGI ALILOULIZWA NA MWANDISHI CHAMBO.

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru