JK AWASILI SONGEA KWA SHEREHE ZA MIAKA 38 YA CCM

VIONGOZI WA CHAMA NA SERIKALI WAKIWA UWANJA WA NDEGE WA MJINI SONGEA KWA AJILI YA KUMPOKEA MWENYEKITI WA CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM), RAIS JAKAYA KIKWETE
MWENYEKITI WA CCM RAIS JAKAYA KIKWETE AKITOKA NDANI YA NDEGE BAADA YA KUWASILI KWENYE UWANJA WA NDEGE WA MJINI SONGEA, MKOANI RUVUMA LEO.
KATIBU MKUU WA CCM, ABDULHIMAN KINANA AKIPIGA SALUTI KAMA ISHARA YA HESHIMA KWA MWENYEKITI WA CHAMA HICHO, JAKAYA KIKWETE, ALIPOMPKEA LEO
RAIS JAKAYA KIKWETE AKIANGALIA NGOMA YA WANANCHI WA MKOA WA RUVUMA MJINI SONGEA LEO

HAWA NI WATOTO WA HARAIKI WAKISUBIRI KUMPOKEA RAIS KIKWETE UWANJA WA MAJIMAJI MJINI SONGEA LEO
 RAIS KIKWETE AKIPOKEA HESHIMA KUTOKA KWA VIJANA CHIPUKIZI WA CCM LEO
VIJANA CHIPUKIZI WA CHAMA WAKITOA SALAMU YA HESHIMA KWA MWENYEKITI WA CCM TAIFA, RAIS JAKAYA KIKWETE, ALIPOWASILI KWENYE UWANJA WA MAJIMAJI LEO.

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru