KADA WA CCM ASAIDIA UJENZI WA VYOO VYA SHULE MBAMBA-BAY

KADA WA CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM), BW. NJOWOKA NJOWOKA (WA TATU KULIA) AKIWA NA MBUNGE WA MBINGA MAGHARIBI, KAPTENI MSTAAFU JOHN KOMBA (KULIA KWAKE) WAKIANGALIA MASHIMO YA VYOO VINAVYOJENGWA KWA UFADHILI WAKE KATIKA SHULE YA MSINGI MBAMBA-BAY, WILAYA YA NYASA, MKOANI RUVUMA.

VYOO VYA ZAMANI AMBAVYO WANAFUNZI WA SHULE HIYO WALIVITUMIA PAMOJA NA WAALIMU WAO KWA AJILI YA KUJISAIDIA. KUTOKANA NA HALI HIYO NJOWOKA AMEFADHILI UJENZI WA VYOO VYA KISASA.

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru