MLEMAVU WA NGOZI HILAL MHAGAMA ANAVYOTISHIWA MAISHA

MKAZI WA KATA YA KIAGARA, WILAYA MPYA YA NYASA, MKOANI RUVUMA, BW. HILAL MARTINE MHAGAMA, MLEMAVU PEKEE WA NGOZI ENEO HILO, ANADAI KUTISHIWA NA KUISHI MAISHA YA SINTOFAHAMU, HUKU AKILAANI KWA NGUVU ZAKE ZOTE MAUAJI YA WATU WENYE ULEMAVU WA NGOZI KAMA YEYE 'ALBONO.
BW. HILAL MHAGAMA (MWENYE KOFIA), AKIWA PAMOJA NA WAKAZI WA KIAGARA, WALIPOKUWA KWENYE MKUTANO WA MBUNGE WA VITI MAALUM, MHANDISI STELLA MANYANYA. HILAL AMBAYE NI MVUVI WA SAMAKI KATIKA ZIWA NYASA AMEAMUA KUACHA KAZI HIYO AKIHOFIA KUTEKWA NA KUKATWA VIUNGO VYA MWILI WAKE.

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru