YANGA KUFUNGWA NA SIMBA NI HOFU AMA HUJUMA


MASHABIKI WA YANGA WAKIWA HAWAAMINI KILICHOTOKEA UWANJA WA TAIFA BAADA TIMU YAO KUFUNGWA NA SIMBA BAO 1-0.
MASHABIKI WA SIMBA WAKISHANGILIA KWA NGUVU BAO LILILOFUNGWA NA MSHAMBULIAJI WAO RAIA WA UGANDA,EMMANUEL OKWI
MASHABIKI WA YANGA WAKIWATAMBIA WA SIMBA KABLA YA MCHEZO
 MASHABIKIWA SIMBA WAKIONYESHA SANAMU YA MNYAMA SIMBA
 KOCHA MKUU WA YANGA AKIWA HAAMINI KILICHOTOKEA UWANJANI
 KOCHA WA SIMBA AKISHANGILIA BAADA YA VIJANA WAKE KUPATA BAO
WACHEZAJI WA YANGA NA SIMBA WAKIMWANGALIA KIPA WA SIMBA, IVO MAPUNDA ALIYEUMIA NA KULALA. NI BAADA YA TIMU YAKE KUPATA BAO
KIPA WA SIMBA, IVO MAPUNDA AKILIWEKA VIZURI TAULO LAKE KARIBU NA LANGO KWA AJILI YA KUWAJENGEA HOFU WACHEZAJI WA YANGA.
MAKOCHA WA YANGA (KUSHOTO) NA WA SIMBA WAKISALIMIANA KABLA YA VIJANA WAO KUSHUKA DIMBANI. SIMBA WALISHINDA 1-0.
BOSI WA YANGA, YUSUF MANJI AKITOKA UWANJA WA TAIFA HUKU AKIDONDOSHA MACHOZI BAADA YA TIMU YAKE KUFUNGWA BAO 1-0 NA SIMBA

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru