MAFURIKO YALETA BALAA DAR, MITO YAJAA, MADARAJA YASOMBWA NA MAJI

DARAJA LA ULONGONI LIKIWA LIMESOMBWA NA MAJI KUFUATIA MAFURIKO MAKUBWA YALIYOLIKUMBA JIJI LA DAR ES SALAAM NA MIKOA JIRANI
WAKAZI WA ULONGONI WAKIWA UPANDE WA PILI WA MTI BAADA YA KUSHINDWA KUVUKA MTO ULIOJAA MAJI, BAADA YA DARAJA KUKATIKA.
HAPA WAJASIRIAMALI WAKIWA WAMEWEKA MAGOGO YA MNAZI KWA AJILI YA KUVUSHA WANANCHI KWA GHARAMA YA SH. 500 KWA KILA MTU MMOJA

HAPA WAKITAFAKARI KABLA YA KUVUKA MTO KWANI KUPITA KWENYE MITI HIYO PIA NI HATARI, BAADA YA MTU MMOJA KUANGUKA WAKATI AKIJARIBU KUVUSHA PIKIPIKI.


Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru