HABARI NJEMA ZA UPONYAJI KWA WATU WOTE

MCHUNGAJI KIONGOZI WA KANISA LA KANANI MAOMBEZI NA UMISHENI, BARAKA MWEKWA (PICHANI), AKIZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI, JIJINI ARUSHA LEO KUHUSU MAOMBEZI NA KUPONYA WAGONJWA KUPITIA NENO LA MUNGU KUPITIA KANISA HILO LIKO OLOSIVA KWA IDDI.
 "WALETENI WAGONJWA, WATAPONYWA MAGONJA YAO KWA JINA LA YESU".
MCHUNGAJI BARAKA AKIWA OFISINI OFISINI KWAKE OLOSIVA KWA IDDI, ARUSHA
 'NENO LA MUNGU LINAPONYA, NJOONI NYOTE WENYE SHIDA, MTAPONYWA".
MCHUNGAJI BARAA AKISISITIZA JAMBO ALIPOONGEA NA WAANDISHI WA HABARI.

Comments

Post a Comment

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru