RC KILIMANJARO KUWEKA JIWE LA MSINGI JENGO HILI KESHO

MKUU WA MKOA WA KILIMANJARO, BW. LEONIDAS GAMA, ATAWEKA JIWE LA MSINGI LA UJENZI WA JENGO HILI LA SHIRIKA LA TAIFA LA HIFADHI YA JAMII (NSSF), LILILOKO MTAA WA AGA KHAN, MJINI MOSHI KESHO, TARATIBU ZOTE ZIMEFANYIKA. 
JENGO LA KISASA LA NSSF, LINAVYOONEKANA UPANDE WA KUSHOTO, HUKU UJENZI UKIENDELEA KWA KASI. VYUMBA VYOTE VYA JENGO HILO VIMESHAKOPANGISHWA.

JENGO LINAVYOONEKANA UPANDE WA NYUMA NA KUIFANYA MOSHI KUWA MIJI WA KUVUTIA

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru