MJI WA MBINGA ULIVYOTAKATA KWA BARABARA

HUU NI MJI WA MBINGA, ULIKO MKOANI RUVUMA, KAMA UNAVYONEKANA WA KUVUTIA BAADA YA KUPATA BARABARA SERIKALI KUJENGA BARABARA MPYA YA  LAMI YA KILOMITA 100 KUTOKA SONGEA.
MAGARI YAKIPITA KWENYE BARABARA HIYO KUTOKA SONGEA NA WILAYA MPYA YA NYASA
 MOJA YA MADARAJA YA KISASA YALIYOJENGWA KWENYE BARABARA HIYO
HII NI FURSA KWA WANANCHI WA MJI HUU KUKUZA UCHUMI WAO.

Comments

HABARI ZILIZOPITA

HEKAYA ZA ABUNUWASI

HISTORIA YA VITA VYA KAGERA 1978 - 79

PATA HADITHI ZA UPELELEZI ZA KUSISIMUA

HOFU

Vifaa vya Kijeshi vilivyotia fora maonesho ya miaka 50 ya Uhuru